NIMLAUMU NANI ( sehemu ya tano)

Post hii inahusu mwendelezo wa hadithi ya Nimlaumu nani ambapo juma anapanga na madaktari wanaopima DNA ili kuweza kutambua kwamba mtu mimba ni ya kwake na sio ya Frank kwa hiyo tuendelee kusikiliza mpaka tutakapoona mimba itakuwa ya Frank au juma.

NIMLAUMU NANI

1. Kama tulivyoona kwamba juma anaenda hospitalini na kuwapatia hela nyingi wale wanaopima DNA ili kuweza kutangaza kwamba mimba sio ya Frank ni ya juma, kwa sababu juma alikuwa anazomewa na marafiki zake pamoja na ndugu kwa kufikia umri alio nao bila kuwa na mtoto hali hiyo umepata kwa sababu ya kutembea na wanawake wengi na pia mara nyingi huwa anadhulumia watoto na waume wengine, kwa hiyo alipobahatisha kwa Amisa na akakuta Frank hana hili wala lile akaamua kutaka kuchukua watoto wasio wa kwake.kwa hiyo siku zikaenda na frank akawa anajiandwa na watu wengi ndipo Amisa akaamua kumpeleka Frank chuo ili kukamilisha masomo yake aliyoachia njiani kwa sababu ya kukosa mtu wa kumlipia karo.

 

2. Basi Frank akaamua kwenda kusoma nchi za nje kwa kuwa alikuwa amefaulu vizuri masomo ya sayansi akaamua kuchukua udaktari wa kupima genetic kwa sababu ya tatizo aliloliacha nyumbani, kwa hiyo akaanza kusoma ila mawazo yake ni juu ya mimba yake aliyoacha inagombaniwa , Frank alipoondoka nyumbani Amisa mimba yake ilikuwa na miezi sita tu, kwa hiyo alipofika chuoni akatengeneza urafiki na balozi wa nchi yake aliyekuwa kule nje alikoenda kusomea na akamwambia inshu yote na jinsi hongo ilivyotumika ili kuweza kuwachukua watoto wake, kwa hiyo huyo balozi akawa bega kwa bega na Frank.

 

3. Basi siku za kujifungua zinafika na Amisa alikuwa na rafiki yake aliyekuwa anaitwa Rhoda akimsindikiza mpaka hospitali na hatimaye akajifungua mapacha wawili watoto wa kike, baada tu ya Mama kujifungua tayari madaktari wa kupima DNA wakajitokeza tayari na Amisa akawa na wasiwasi sana na akaamua kumpigia Frank simu , Frank akasema kadri ya sheria watoto upimwa DNA wakiwa na miaka mitano ila madaktari baada ya kuambiwa na Amisa hawakukubali wakajifanya ujuaji na Amisa akampigia simu Frank na baadae Frank akawasiliana na balozi na balozi akawasiliana na wizara ya afya nchini na mda mfupi polisi wakawa weka chini ya ulinzi madaktari pamoja na Juma na hatimaye wakawa weka sero na madaktari wakanyanganywa leseni kila mtu akaanza kusema NIMLAUMU NANI? Basi wakatumikia kifungo kwa mda na baadae mda ulipofika wakatolewa kifungoni na maadui wa Frank wakaongezeka mara James, Amina, Baba Amina na Juma.

 

4. Basi Frank akamaliza masomo na wakati ule baba Amina alifungua hospitali kubwa ya kupima genetic na hakuwa na daktari wa kusimamia hospital yake alipoangalia mtandaoni akaona kuna daktari mmoja ndiye aliye na ujuzi wa kufanya kazi ya genetic kwa hiyo akatafuta number zake akampigia simu akisema Mheshimiwa dactor Frank naomba unipe mda nije kuongea nawe basi akamwambia aje, alipofika ofisini kwa Frank alipiga magoti na kumsalimia Frank na Frank hakumtambua mara moja kama alikuwa baba Amina na baba Amina hakumtambua frank.

 

5. Basi wakaelewana na Frank akakubali kuwepo pale kama mkuu wa hospitali kwa hiyo baba Amina akasema inabidi wafanye mkataba wakapanga siku ya mkataba na siku hiyo baba Amina alimletea Amina Ili aweze kushuhudia basi Frank anajitambulisha na history yake kwa ufupi na katika kujitambulisha na kusema magumu aliyoyapitia akiwasihi vijana waliokuwapo pale kupambana  na kutokata tamaa na kuendelea kupambana Amina alikuwa na uchungu mkubwa kwa sababu aligundua kwamba ni Frank na ukizingatia alikuwa ameolewa na James na maisha yakawa magumu na akarudi nyumbani kwao kwa hiyo kabla ya Frank kumaliza kuongea Amina aliangua kilio kikubwa na watu wakakimbia kumsaidia ili watake kujua chanzo ni nini  hapo Amina akaanza kuita akisema Frank nisamehe.

itaendelea.



Je! umeipenda hii post?
Ndio            Hapana            Save post

Kama unahitaji kuuliza maswali Bofya hapa

Mwandhishi Tarehe 2022/11/14/Monday - 09:45:47 pm     Share On Facebook or Whatsapp Imesomwa mara 537

Post zifazofanana:-

Hadithi iliyosimuliwa na kijakazi wa sultani
Posti hii inakwenda kukupa muendelezo kuhusu kifo cha mtoa burudani wa sultani Soma Zaidi...

Hadithi ya mvuvi na jini
Posti hii inakwenda kukuletea hadithi za alifu lela ulela Soma Zaidi...

SAFARI YA MUUJIZA sehemu ya tatu
Post hii inahusu Zaidi hadithi ya safari ya muujiza ambapo ya Mungu mengi anaenda kwao na kuomba kufahamu history yake ili afahamu kuhusu wazazi weo walipo na ndugu zao walipo. Soma Zaidi...

Safari ya tano ya Sinbad
Posti hii inakwenda kukupa muendelezo wa safari saba za Sinbad Soma Zaidi...

Hasara za wivu na kutokuwa wazi (sehemu ya 4)
Posti hii inaendelea kuelezea hasara za kuwepo kwa wivu na kutokuwa wazi katika, jamii inafikia wakati baba anapifahamu ukweli anawaita wazazi wawili na kuwaombeza kwa kuwa kimya baada ya kuona matatizo yaliyokuwa yanampata mtoto Lisa. Soma Zaidi...

Hadithi ya mzee wa pili na mbwa wawili weusi
Posti hii inakwenda kukuletea hadithi za alifu lela ulela Soma Zaidi...

Hadithi ya Khalid mwenye kuneemeshwa na Jalid
Posti hii inakwenda kukuletea hadithi za alifu lela ulela Soma Zaidi...

Kutokana nyani mpaka kuwa chongo
Posti hii inakwenda kukuletea hadithi za alifu lela ulela Soma Zaidi...

Hadithi ya kilema, mtanashati asiye na mkono
Posti hii inakwenda kukuletea hadithi ya kilema, mtanashati asiye na mkono Soma Zaidi...

Mwendelezo wa hadithi ya Binti mfalme
Posti hii inahusu zaidi mwendelezo wa hadithi ya Binti mfalme, tunajua kuwa mama yake na binti alimtorisha yule binti mbali kabisa ila kijana naye aliamua kutoroka na kumfuata binti mfalme na hatimaye akampata alipo. Soma Zaidi...

Jaribio la kwanza la aladini
Posti hii inakwenda kukupa muendelezo wa hadithi ya aladini na taa ya ajabu Soma Zaidi...

WAKATI WA KUFUMBUKA SEHEMU YA 2
Post hii ni mwendelezo wa hadithi ambayo Kwa jina inaitwa wakati wa Kufumbuka, ni mwendelezo wa pale maria anawekwa mbele ya wazee Ili akili kwamba John sio mtoto wa Mzee maganga ila maria akikumbuka wazi kwamba John ni mtoto wa Mzee maganga anakataa kuki Soma Zaidi...